Thông số kỹ thuật
Đặc tính của đèn
| Đầu đèn | Đầu đèn có tai treo, dây dẹp DC |
| Nguồn điện danh định | 220V/50-60Hz |
| Góc chùm tia | 180 độ |
| Vật liệu | Nhôm-nhựa |
Thông số điện
| Công suất | W |
| Điện áp có thể hoạt động | 150V – 250V |
| Dòng điện (Max) | 130 mA |
| Hệ số công suất | 0,5 |
Thông số quang
| Quang thông | 980 lm |
| Hiệu suất sáng | 80 lm/W |
| Nhiệt độ màu | 6500K/3000K |
| Hệ số trả màu (CRI) | 80 |
Tuổi thọ
| Tuổi thọ đèn | 15000 giờ (L70) |
| Chu kỳ tắt/bật | 50.000 lần |
Mức tiêu thụ điện
| Mức tiêu thụ điện 1000 giờ | 12 kWh |
| Mức hiệu suất năng lượng | A+ |
Kích thước của đèn
| Đường kính | 70 mm |
| Chiều cao | 117 mm |
Đặc điểm khác
| Hàm lượng thủy ngân | 0 mg |
| Thời gian khởi động của đèn | < 0,5 giây |
Ưu điểm đèn Led búp trụ Rạng Đông TR70N1 12-24VDC/12W E27
1. Chiếu sáng chuyên dụng cho hệ DC 12–24V
Khác với các dòng đèn LED búp thông thường dùng điện AC 220V, mã đèn búp TR70N1 của Rạng Đông sẽ hoạt động trực tiếp trong dải 12–24VDC. Như vậy, dòng đèn này sẽ tương thích với hệ pin năng lượng mặt trời, ắc quy, đồng thời cho khả năng hoạt động ổn định ngay cả khu vực điện yếu như vùng sâu, vùng xa. Bên cạnh đó, đèn còn góp phần giảm tổn hao điện năng do không cần bộ chuyển đổi. Nhìn chung, đây sẽ là lựa chọn rất tuyệt vời để phục vụ cho các hệ thống chiếu sáng độc lập, cần tính ổn định và tiết kiệm.
2. Hiệu suất cao – Tiết kiệm điện vượt trội
- Tiết kiệm tới 90% điện năng so với bóng sợi đốt
- Giảm đáng kể chi phí vận hành trong hệ thống dùng pin hoặc ắc quy
- Tăng thời gian chiếu sáng khi cần sử dụng nguồn điện lưu trữ
3. Ánh sáng ổn định cho sinh hoạt và sản xuất
4. Thiết kế linh hoạt – Dễ lắp đặt, dễ sử dụng
5. Bền bỉ trong môi trường khắc nghiệt
- Tản nhiệt nhanh
- Tăng tuổi thọ chip LED
- Chịu va đập
- Chịu áp lực tốt
- Hạn chế lão hóa khi sử dụng lâu dài
Ứng dụng thực tế
Bạn hãy sử dụng đèn Led búp trụ Rạng Đông TR70N1 12-24VDC/12W E27 cho các không gian, nhu cầu như:
- Hệ thống điện năng lượng mặt trời hộ gia đình
- Chiếu sáng tàu thuyền
- Chiếu sáng xe chuyên dụng
- Phục vụ nơi mất điện thường xuyên, điện yếu
- Nhà xưởng nhỏ
- Khu vực sản xuất tạm thời
- Công trình tạm, công trường thi công
Sản phẩm cùng phân khúc
Nếu yêu thích đèn LED búp Rạng Đông, Quý khách có thể tham khảo thêm những gợi ý khác dưới đây:
- Đèn Led búp trụ Rạng Đông 60W TR140NĐ/60W
- Đèn LED Búp Trang Trí 1W Trắng Rạng Đông LED A45 W/1W
- Đèn Led búp Rạng Đông 15W A80N1/15W.H
- Đèn Led búp Rạng Đông 7W A60N3/7W.H
Kết luận
Thông tin liên hệ
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CHIẾU SÁNG LED VIỆT – PHÂN PHỐI ĐÈN RẠNG ĐÔNG CHÍNH HÃNG
Địa chỉ: Ngõ 214, ngách 55, số nhà 70 Nguyễn Xiển, Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0932 312 519 – 0967 120 005
Email: ledviet.hn@gmail.com
Website: denrangdongs.com
Đèn Led búp trụ Rạng Đông 80W TR135NĐ1/80W.H